Styles 2x Sleek - Style Sleek (5 màu) cho XenForo 2 2.1.10.0

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,680
Sleek - Style Sleek (5 màu) cho XenForo 2 2.1.10.0

Sleek là một giao diện responsive tuyệt vời và gọn gàng cho bất kỳ cộng đồng game nào. Kiểu dáng đẹp sử dụng hình ảnh nhẹ nhàng, sắc nét với các tính năng tuyệt vời như tích hợp slideshow, logo đối tác, bố cục footer có thể tùy chỉnh và hơn thế nữa!

Tính năng
  • Responsive đầy đủ
  • Đã thử nghiệm với hơn 60 addon của Xenforo 2
  • Hệ thống widget HTML đặc trưng
  • Slideshow miễn phí
  • Xây dựng các cửa hàng điện tử tuyệt vời với Dragonbyte Tech Ecommerce
  • Bố cục footer nâng cao - Lên đến 10 vị trí block, cột linh hoạt và hàng parallax rộng!
  • Tương thích với XenPorta 2
  • Hỗ trợ đầy đủ cho Xenforo Media Gallery & Resource Manager
  • Hình nền toàn màn hình
  • Slideshow nền JQuery - tối đa năm hình nền!
  • Bố cục nội dung float hoặc boxed
  • Node lưới diễn đàn với nền tùy chỉnh
  • Hệ thống logo dựa trên văn bản tùy chọn
  • Dễ dàng thay đổi bảng màu
  • Phông chữ Google
  • Logo Photoshop PSD
  • Tài liệu toàn diện
  • Hàng chục cài đặt bổ sung
Bố cục trang chủ tuyệt vời

Sleek đi kèm với các tính năng tuyệt vời để tạo trang chủ cổng thông tin tuyệt vời cho cộng đồng của bạn! Thêm các widget nổi bật, video nhúng, bài viết mới nhất, slideshow miễn phí và logo nhà tài trợ để tạo bố cục mạnh mẽ.

Diễn đàn lưới với nền tùy chỉnh

xenforo-2-gaming-theme-sleek-style-clan-template-node-grid-720.jpg

Cho phép bố trí lưới linh hoạt, đáp ứng với nền node tùy chỉnh cho diễn đàn của bạn!

Bố cục footer nâng cao

xenforo-2-gaming-theme-sleek-style-clan-template-blue-footer-720.jpg

Xây dựng bố cục footer tuyệt vời với hàng tá tùy chọn tùy chỉnh! Thêm cột, hàng parallax và các block khác trong tối đa mười vị trí. Hoàn toàn tương thích với hệ thống widget Xenforo 2, cho phép bạn tạo bất kỳ bố cục footer nào có thể tưởng tượng được!

Một số hình ảnh khác:

xenforo-2-gaming-theme-sleek-style-clan-template-blue-footer-1000.jpgxenforo-2-gaming-theme-sleek-style-clan-template-green-1000.jpgxenforo-2-gaming-theme-sleek-style-clan-template-red-1000.jpgxenforo-2-gaming-theme-sleek-style-clan-template-orange1000.jpgxenforo-2-gaming-theme-sleek-style-clan-template-purple1000.jpgxenforo-2-gaming-theme-sleek-style-clan-template-closeup-1000.jpgxenforo-2-gaming-theme-sleek-style-clan-template-node-grid-1000.jpgxenforo-2-gaming-theme-sleek-style-clan-template-xenporta-1000.jpgxenforo-2-gaming-theme-sleek-style-clan-template-xfmg-1000.jpg
Chúc các bạn thành công.

Nguồn: Internet​

Đính kèm

• nulumia-sleek-2.1.10.0.zip
    1.6 MB · Lượt xem: 45

dakotavina

Gefreiter
Được Like
7
ai cài thử chưa. Mình bị lỗi icon. Theme đẹp
Qua nhà xem thử nha https://koifc.com/
Ai có cách nào fix hộ chỉ với nhé!
Thank nhiều nhiều

saomaiaudio

MasterCorporal
Được Like
151
ai cài thử chưa. Mình bị lỗi icon. Theme đẹp
Qua nhà xem thử nha https://koifc.com/
Ai có cách nào fix hộ chỉ với nhé!
Thank nhiều nhiều
Đây là style của Nulumia, nhớ k nhầm là Nulumia dừng hoạt động, chuyển sang lĩnh vực khác rồi thì phải, nên khả năng các style họ không hỗ trợ nữa, một số liên kết bị hỏng, nên icon cũng lỗi.

dakotavina

Gefreiter
Được Like
7
Đây là style của Nulumia, nhớ k nhầm là Nulumia dừng hoạt động, chuyển sang lĩnh vực khác rồi thì phải, nên khả năng các style họ không hỗ trợ nữa, một số liên kết bị hỏng, nên icon cũng lỗi.
Giờ nó làm tùm lum ko support nữa. Mình nghỉ bị nhầm code nào đó. Anh,em nào xem fix dùm. Edit cái này bán style lại cũng êm. Nó là style mình đẹp nhất mình từng cài

saomaiaudio

MasterCorporal
Được Like
151
Giờ nó làm tùm lum ko support nữa. Mình nghỉ bị nhầm code nào đó. Anh,em nào xem fix dùm. Edit cái này bán style lại cũng êm. Nó là style mình đẹp nhất mình từng cài
Cái này đang lỗi fontawesome, mình thấy bỏ đi dùng mặc định vẫn hiển thị

dakotavina

Gefreiter
Được Like
7
Ai giúp dùm với. Kết cái style quá mà mò đủ cách nó vẫn ko hiện button lên. Ai test fix dùm nha!
Ghé nhà chơi: https://koifc.com/

MrFister

Private
Được Like
2
I am pretty solid at updating older themes.
If you wanna give me a link to the theme I can take a look at it.

Is this what you are trying to fix?

dakotavina

Gefreiter
Được Like
7
I am pretty solid at updating older themes.
If you wanna give me a link to the theme I can take a look at it.

Is this what you are trying to fix?
My domain: https://koifc.com/
I using 2 theme from sources version 2.1.6.0 (Orange), 2.1.10 (Green). But error the same, lost button icon.
Please help me check.

saomaiaudio

MasterCorporal
Được Like
151
Ai giúp dùm với. Kết cái style quá mà mò đủ cách nó vẫn ko hiện button lên. Ai test fix dùm nha!
Ghé nhà chơi: https://koifc.com/
Đã ra vấn đề cho bạn, hiện tại, mình đã test thử giao diện này lên xenforo v2.1.10 Patch 2 (vì yêu cầu thấy của style là cho phiên bản này - Updated to Xenforo 2.1.10p2) thì hiển thị đầy đủ. Vậy khả năng là style chưa được update lên mới nên k hiển thị.

dakotavina

Gefreiter
Được Like
7
Đã ra vấn đề cho bạn, hiện tại, mình đã test thử giao diện này lên xenforo v2.1.10 Patch 2 (vì yêu cầu thấy của style là cho phiên bản này - Updated to Xenforo 2.1.10p2) thì hiển thị đầy đủ. Vậy khả năng là style chưa được update lên mới nên k hiển thị.
Bạn test nó đầy đủ icon không.
Update như thế nào bạn. Mình đang xài xf 2.12 của PVS up. Hỗ trợ dùm, cảm ơn nhiều

dakotavina

Gefreiter
Được Like
7
This error @MrFister
The resource https://koifc.com/styles/fonts/fa/fa-brands-400.woff2?_v=5.15.3 was preloaded using link preload but not used within a few seconds from the window's load event. Please make sure it has an appropriate `as` value and it is preloaded intentionally.

@saomaiaudio mấy cái icon mặt định này trong xf 2.2 là nó đã có rồi. Ko biết sao cái style này không load được. Đã update font gốc từ forum khác về (mình nhiều forum) mà nó vẫn bị.
Có thể do lỗi css hay js gì đó. cái này thì mình chịu :D

saomaiaudio

MasterCorporal
Được Like
151
Bạn test nó đầy đủ icon không.
Update như thế nào bạn. Mình đang xài xf 2.12 của PVS up. Hỗ trợ dùm, cảm ơn nhiều
Dùng đúng bản 2.1.10 P2 thì hiển thị đầy đủ nhé, mình cũng đã thử upgrade lên bản gần đó là 2.2.0 nhưng phát sinh lỗi ngay. Cái này cần phải cập nhật lại một số trong theme. Cơ bản nếu muốn dùng phải nhờ các bạn khác hỗ trợ, hoặc thêm phí nếu họ fix cho nhé.

dakotavina

Gefreiter
Được Like
7
Dùng đúng bản 2.1.10 P2 thì hiển thị đầy đủ nhé, mình cũng đã thử upgrade lên bản gần đó là 2.2.0 nhưng phát sinh lỗi ngay. Cái này cần phải cập nhật lại một số trong theme. Cơ bản nếu muốn dùng phải nhờ các bạn khác hỗ trợ, hoặc thêm phí nếu họ fix cho nhé.
Nulumia nó đóng hỗ trợ rồi. Mấy người mua addon chửi rân từ tháng 1 nó delete acc luôn

dakotavina

Gefreiter
Được Like
7
nếu bản bạn test ok thì mình xóa xf cài lại về bản 2.10p2 cũng đc. Build mới luôn. Xem dùm mình bản dưới của PVS có ok không nhé. Cảm ơn

saomaiaudio

MasterCorporal
Được Like
151
Nulumia nó đóng hỗ trợ rồi. Mấy người mua addon chửi rân từ tháng 1 nó delete acc luôn
Nghỉ chơi là khối anh em chạy theo mệt :). Còn nhiều style đẹp hơn nó mà, bác chịu khó tìm ở xenforo đi.

saomaiaudio

MasterCorporal
Được Like
151
nếu bản bạn test ok thì mình xóa xf cài lại về bản 2.10p2 cũng đc. Build mới luôn. Xem dùm mình bản dưới của PVS có ok không nhé. Cảm ơn
Chuẩn rồi nhé. Sao k tìm style khác, dùng bản xenforo mới nhất cho tối ưu hơn.

dakotavina

Gefreiter
Được Like
7
Chuẩn rồi nhé. Sao k tìm style khác, dùng bản xenforo mới nhất cho tối ưu hơn.
Chủ yếu tải style trên vnxf. Lúc trước xài host bên đây luôn mà giờ chuyển tenten. Bạn có style nào đẹp share với nhé. Cảm ơn đã hỗ trợ mấy hôm nay.
Để hạ xf cài cái style cleck này, nhìn hợp mắt

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát