Help Thêm cmt fb vào web

Thickthudam

Private
Được Like
5
Chào các anh, em là newbie đang tập làm web ạ. Em có gặp chút khó khăn mong các anh giải quyết giúp em với ạ. Chả là em có tìm đc cách thêm cmt fb vào web, nhưng em làm theo hd của họ thỳ chỉ thấy có dòng "bình luận trên facebook" thôithôi mà trong đó lại ko có gì, trắng xóa thôi ạ. Bây giờ em phải sửa như nào ạ. Em đang ol điện thoại nên nợ các bác hình sau ạ. Em cám ơn

• Like
Reactions: THB

Thickthudam

Private
Được Like
5
Ảnh e chụp trên dt ạ

Đính kèm

247.1 KB · Lượt xem: 12

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,930
mình nhớ có hd lâu rồi. bạn vui lòng tìm giúp mình.

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,193
Thứ nhất bác chưa login in with fb (nhìn cái avatar vẫn trắng bóc) hoặc mutil tab facebook (mà điện thoại nó có app riêng nên thường nhiều người đâu có login fb trên trình duyệt web browse
Thứ hai bác thử đổi điện thoại chưa ?

Thickthudam

Private
Được Like
5
Thứ nhất bác chưa login in with fb (nhìn cái avatar vẫn trắng bóc) hoặc mutil tab facebook (mà điện thoại nó có app riêng nên thường nhiều người đâu có login fb trên trình duyệt web browse
Thứ hai bác thử đổi điện thoại chưa ?
Em login fb trê trình duyệt rồi bác ạ. Em cũng thử trên pc và trên dt khác cũng đều như vậy ạ. Em đọc thỳ thấy có 1 bài hd khác, em ko nhớ lắm là ở đâu nhưng code của họ khác với vnfx lắm. Phải sửa file xenforo.js nữa và phải tao app gì gì đó trên fb nữa. Em vẫn chưa hiểu là nguyên tác của nó như nào nữa. Bác thông em với ạ

Hungsd

Private
Được Like
13
Em login fb trê trình duyệt rồi bác ạ. Em cũng thử trên pc và trên dt khác cũng đều như vậy ạ. Em đọc thỳ thấy có 1 bài hd khác, em ko nhớ lắm là ở đâu nhưng code của họ khác với vnfx lắm. Phải sửa file xenforo.js nữa và phải tao app gì gì đó trên fb nữa. Em vẫn chưa hiểu là nguyên tác của nó như nào nữa. Bác thông em với ạ
bạn làm theo bài HD này
http://izwebsite.com/tich-hop-binh-luan-facebook-tren-website.html

Thickthudam

Private
Được Like
5
Em đã làm đc thank các bác. Nhưng tự dưng hôm nay nó giỏe chứng bị lỗi này là sao các bác. Giúp e với @TBH
view

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian
Top Bottom