Help Vấn đề bản quyền xf

Vo Duc Trong

Private
Được Like
5
Nếu em thuê hosting và rồi em lên vnxf em download bản xf nào tuỳ thích và chạy là được phải không ạ có bị bản quyền gì không?

nelson77

Gefreiter
Được Like
13
cách này bạn dùng ở vn cũng không sao, nhưng theo mình bạn nên mua bản quyền xài ổn đình hơn, giá nó cũng không nhiêu. mình trả một ít quyền sở hữu trí tuệ cho họ xũng xứng đáng mà.
mình cũng đang làm cái forum về điện tử mua web hết 160$

PhuongBinzz

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
440
null mình thấy cũng gần giống như mua thôi. chẳng qua mua tôn trọng người làm

vanphu113

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
103
Nếu em thuê hosting và rồi em lên vnxf em download bản xf nào tuỳ thích và chạy là được phải không ạ có bị bản quyền gì không?
Laravel không bán bản quyền mà thật ra cái bản quyền của nó chủ yếu để support thôi. Bạn không thương mại hay làm doanh nghiệp thì tải trên VNXF là được rồi. không cần mua làm gì. Nhưng nếu mua thì có nhiều cái lợi hơn như download plugin, addon, theme free trên diễn đàn chính của xen, hỏi đáp trên diễn đàn của nó...

Vo Duc Trong

Private
Được Like
5
mình thật sự ko có nhìu tiền để mua bản quyền. mà download file xf trên vnxf là dùng đc phải ko ạ?

• Like
Reactions: Win

Vo Duc Trong

Private
Được Like
5
Laravel không bán bản quyền mà thật ra cái bản quyền của nó chủ yếu để support thôi. Bạn không thương mại hay làm doanh nghiệp thì tải trên VNXF là được rồi. không cần mua làm gì. Nhưng nếu mua thì có nhiều cái lợi hơn như download plugin, addon, theme free trên diễn đàn chính của xen, hỏi đáp trên diễn đàn của nó...
vâng em cảm ơn anh đã góp ý ạ.

Vo Duc Trong

Private
Được Like
5
em có ước mơ thu nhập từ dđ đc 8 9$ ngày là đc r ạ :)))

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom