Addon CometChat Plugin - Thêm chat vào Xenforo

xfvietnam

Gefreiter
Được Like
70
Giờ kg dùng nên chả nhớ - đại khái là khi bật plugin đó lên sẽ có 3-4 tùy chọn, các tùy chọn kia đều cần máy chủ xử lý như bạn kia đã nói, có 1 tùy chọn không cần.
tớ vào phần plugin add hết rồi mà k thấy nó hiện thị biểu tượng trong khung chat
Bản null không có bản quyền nên chức năng chát voi và video ko dc nhé . vì nó phải qua máy chủ của nó

tri78

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
327
Vừa test bản này, Mọi thứ rất tốt ngoại trừ một số Plugins bị lỗi (không có chỗ cấu hình) trong đó cái quan trọng nhất mà anh em tranh cãi nãy giờ là voice/video bị lỗi. Trước mình dùng bản 5.0 có.

daklak1985

MasterCorporal
Được Like
68
Vừa test bản này, Mọi thứ rất tốt ngoại trừ một số Plugins bị lỗi (không có chỗ cấu hình) trong đó cái quan trọng nhất mà anh em tranh cãi nãy giờ là voice/video bị lỗi. Trước mình dùng bản 5.0 có.
Tớ cũng vào plugin add rồi mà k thấy hiển thị,có bản nào mà có voice,video k cho tớ xin với

daklak1985

MasterCorporal
Được Like
68
Addons này cũng chả có tác dụng gì, giống hệt vô forum/cometchat/admin - Điều chỉnh được cả.
nó báo lỗi thế này là lỗi gì vậy bạn,trên host mình cài các thư mục của nó chuẩn hết rồi,cài xong mình gõ: domain.com/cometchat/install.php mà nó báo lỗi như thế whew~~

daklak1985

MasterCorporal
Được Like
68
Alo cậu @PVS ơi,cậu có addon comtchat bản 5.0 mà có chat video gì đó không cho tớ xin với,chứ cài mấy cái bản không phải addon mỗi lần cài thử toàn bị lỗi,mà cài mấy cái bản đó trực tiếp trên forum bị lỗi là forum cũng không hoạt động đc,mỗi lần như thế phải tìm từng thư mục của cometchat trên host để xóa rất mệt,tớ cài mấy ngày nay rồi mà k đc,bữa giờ tốn 1 đống tiền ngoài tiệm nét rồi,khổ lắm ;(

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,680
Bản null không có bản quyền nên chức năng chát voi và video ko dc nhé . vì nó phải qua máy chủ của nó
Như bạn @xfvietnam đã nói, vì nó thông qua máy chủ để kiểm soát nên các bản null khá là giới hạn, nên giờ có dùng bản nào cũng như nhau cả thôi bạn :)

daklak1985

MasterCorporal
Được Like
68
Như bạn @xfvietnam đã nói, vì nó thông qua máy chủ để kiểm soát nên các bản null khá là giới hạn, nên giờ có dùng bản nào cũng như nhau cả thôi bạn :)
Sao bên vietlike.vn dùng bản gì mà có cả chat video bạn nhĩ

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát