Addon 2x Frictionless Login - Đăng nhập không ma sát cho XenForo 2.2 1.0.0 Beta 2

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,687
Frictionless Login - Đăng nhập không ma sát cho XenForo 2.2 1.0.0 Beta 2

Add-on này cho phép người dùng đăng nhập vào XenForo bằng liên kết đăng nhập được gửi qua email.

Liên kết có thể được gửi theo yêu cầu rõ ràng của người dùng (nếu tùy chọn này được bật) hoặc gửi âm thầm sau X lần đăng nhập không thành công.

Việc gửi liên kết đăng nhập tự động sau một vài lần đăng nhập không thành công có thể giúp người dùng gặp khó khăn khi đăng nhập (vì quên mật khẩu, nhập sai, v.v.)

frictionless-login-form.pngfrictionless-login-message.pngfrictionless-login-options.pngfrictionless-login-permissions.png
Chúc các bạn thành công.

Nguồn: xenforo.com​

Đính kèm

• Kirby-FrictionlessLogin-1.0.0 Beta 2.zip
    19.4 KB · Lượt xem: 23

quang9292

Gefreiter
Được Like
11
4rum mình mấy bữa hay bị spam, chắc do lỗ hổng này quá. nó lấy nick của 1số thành viên ko xài 3 -4 năm rồi đi rải link.

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
453
4rum mình mấy bữa hay bị spam, chắc do lỗ hổng này quá. nó lấy nick của 1số thành viên ko xài 3 -4 năm rồi đi rải link.
Nếu ko có địa chỉ email thì lấy njck của thành viên sao được, nếu bị spam thì bạn nên check địa chỉ IP của njck spam đó, cần thiết thì ban IP luôn.

quang9292

Gefreiter
Được Like
11
Nếu ko có địa chỉ email thì lấy njck của thành viên sao được, nếu bị spam thì bạn nên check địa chỉ IP của njck spam đó, cần thiết thì ban IP luôn.
mình nghi có lỗ hổng, hồi đó vbb cũng có 1 lỗ hổng, mình từng thử hack vào nick admin, login được luôn dù ko có pass, mail, bữa giờ mấy 4rum mình bị nước ngoài nó lấy nick mem cũ post link. mình nghĩ xenforo có lỗ hổng như vbb ngày xưa.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian
Top Bottom