Help Lỗi khi cài đặt addon (dẫn đến lọi toàn bộ website)

Binvnhehe999

MasterCorporal
Được Like
24
Mình đã cài addon và website đã báo lỗi HTTP ERROR 500 , và sau khi xóa file addon thủ công thì website đã gập lỗi An unexpected error occurred. Please try again later. Ạ
Addon https://vnxf.vn/threads/username-change-thay-doi-va-quan-ly-ten-nguoi-dung-cho-xenforo-2.18497/

Sau đó mình không thể truy cập vào mọi trang đều lỗi và buộc mình thêm "$config['enableListeners'] = false;" ở config.php sau đó mình có thể truy cập nhưng giao diện của Website mình bị lỗi , sau mình đã xóa file addon ở admin.php, nhưng lỗi vẫn không được khắc phục được ạ

Tên miền là : https://mcvncommunity.hopto.org/

Mong mọi người có thể giúp mình sửa ạ

NOKIAPRO

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
76
Mình đã cài addon và website đã báo lỗi HTTP ERROR 500 , và sau khi xóa file addon thủ công thì website đã gập lỗi An unexpected error occurred. Please try again later. Ạ
Addon https://vnxf.vn/threads/username-change-thay-doi-va-quan-ly-ten-nguoi-dung-cho-xenforo-2.18497/

Sau đó mình không thể truy cập vào mọi trang đều lỗi và buộc mình thêm "$config['enableListeners'] = false;" ở config.php sau đó mình có thể truy cập nhưng giao diện của Website mình bị lỗi , sau mình đã xóa file addon ở admin.php, nhưng lỗi vẫn không được khắc phục được ạ

Tên miền là : https://mcvncommunity.hopto.org/

Mong mọi người có thể giúp mình sửa ạ
toang có thể làm lại từ đầu bạn ạ, đổi tên giờ cần làm gì bạn người ta thích tên nào đổi tên đấy thì chẳng làm cái gì bạn ạ, tên từ đầu đặt như nào cứ để yên như vậy cho lành bạn :D

Binvnhehe999

MasterCorporal
Được Like
24
toang có thể làm lại từ đầu bạn ạ, đổi tên giờ cần làm gì bạn người ta thích tên nào đổi tên đấy thì chẳng làm cái gì bạn ạ, tên từ đầu đặt như nào cứ để yên như vậy cho lành bạn :D
Là sao vậy , có nghĩa là website của mình bị gì ạ ,

Binvnhehe999

MasterCorporal
Được Like
24
À , cảm ơn bạn mình đã tìm được cách sửa mà không cần làm lại :D , mình chỉ cần tắt chế độ gỡ lỗi

tri78

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
327
Tin hay kg tùy, forum mình 30 phút tạo 1 bản backup SQL gửi lên google và onadrive. Code 1 tuần 1 lần. Nhỡ sơ suất dễ :D.

bloghocpiano

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
79
Tin hay kg tùy, forum mình 30 phút tạo 1 bản backup SQL gửi lên google và onadrive. Code 1 tuần 1 lần. Nhỡ sơ suất dễ :D.
henho, bạn cho mình hỏi code nào để backup tự động lên drive được bạn ha, mình mua 2TB drive lận. đang tích backup lên drive mà chưa biết làm. cảm ơn bạn

ngovancanbn

MasterCorporal
Được Like
79
henho, bạn cho mình hỏi code nào để backup tự động lên drive được bạn ha, mình mua 2TB drive lận. đang tích backup lên drive mà chưa biết làm. cảm ơn bạn
nếu đc mình xin bạn hướng dẫn cho anh em với

tri78

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
327
Hơi bận chút, 1-2 ngày tới mình sẽ viết bài hướng dẫn. Yêu cầu phải có máy chủ/VPS chạy linux.
Cài Rcolne dễ thôi, kịch bản mình có mẫu sẵn rồi.
Trong đó có thể ra lệnh cho nó xóa các file cũ, chỉ giữ lại...., để đỡ tốn bộ nhớ.
Bạn nào cần mình có thể tạo tài khoản ondrive dung lượng 1 TB và rất nhiều "đồ chơi" hàng mua nên an tâm nhé!

ngovancanbn

MasterCorporal
Được Like
79
Hơi bận chút, 1-2 ngày tới mình sẽ viết bài hướng dẫn. Yêu cầu phải có máy chủ/VPS chạy linux.
Trong đó có thể ra lệnh cho nó xóa các file cũ, chỉ giữ lại...., để đỡ tốn bộ nhớ.
Bạn nào cần mình có thể tạo tài khoản ondrive dung lượng 1 TB và rất nhiều "đồ chơi" hàng mua nên an tâm nhé!
cảm ơn bạn nha. mình cũng có ý định cài rclone lâu rồi nhưng lại ko có script để nó sao lưu toàn bộ vps...
1 lần nữa cảm ơn bạn

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
453
Mặc dù thấy sử dụng Rclone hay nhưng em thấy trong Cyberpanel đã hỗ trợ backup dữ liệu lên Google Driver rất thuận tiện luôn.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian
Top Bottom