Addon Metadata Essential - Mở rộng chức năng metadata

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,680
Metadata Essential - Mở rộng chức năng metadata 1.9.1

Metadata Essential là một công cụ mà bạn sử dụng để quản lý tất cả các thẻ metadata bên trong nội dung của bạn. Nó rất hữu ích cho SEO, giúp tăng xếp hạng Google Search ...

Bằng cách thêm vào một bộ các thẻ meta vào phần đầu của diễn đàn và chủ đề, bạn có thể nâng cao chất lượng nội dung diễn đàn của bạn. Một điều bạn nên biết rằng chúng tôi hỗ trợ bạn với một số loại thẻ meta như meta description, meta keyword, meta author, meta copyright và meta robot. Bạn có thể tùy chỉnh mỗi thẻ meta cho diễn đàn/chủ đề/resource categories/resources với 3 lựa chọn: sử dụng dữ liệu đưa vào bởi người dùng, sử dụng dữ liệu có được từ một nội dung/người dùng, sử dụng dữ liệu cố định.

Tính năng:
- Thêm thiết lập các thẻ meta vào <head> của node/chủ đề/resource categories/resources:
+ meta description
+ meta keywords
+ meta author
+ meta copyright
+ meta robots

- Tùy chỉnh mỗi thẻ <meta> cho diễn đàn/chủ đề/resource categories/resources với các tùy chọn:
+ sử dụng dữ liệu được chèn bởi những người dùng
+ sử dụng dữ liệu nhận được từ các nội dung/người dùng
+ sử dụng dữ liệu cố định
- Vô hiệu hóa bất kỳ lĩnh vực bằng cách để nó trống.

admin_options.png create_thread.png edit_thread.png forum_data.png output_data.png permissions.png resource_add.png resource_metadata_cat.png
Chúc các bạn thành công.

Nguồn: Internet​

Đính kèm

• Metadata.Essential.v1.9.0.zip
    41.9 KB · Lượt xem: 46
  • Brivium.Metadata.Essential.v1.9.1.zip
    49.5 KB · Lượt xem: 57

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,680
Update phiên bản 1.9.1

tuna

Sergeant
Được Like
276

Mình cài bản 1.9 vào không được, báo lỗi 500, vào check log thì như vầy @@

Sửa lần cuối:

tuna

Sergeant
Được Like
276
HÌNH NHƯ BẢN 1.9 GÂY LỖI KHÔNG HIỂN THỊ pageDescription ,BẢN 1.9.1 THÌ KHÔNG CÀI ĐƯỢC, BÁC NÀO CÓ BẢN 1.9.2 KO :( @PVS GIÚP MÌNH VỚI

nminhkhoi

Private
Được Like
10
HÌNH NHƯ BẢN 1.9 GÂY LỖI KHÔNG HIỂN THỊ pageDescription ,BẢN 1.9.1 THÌ KHÔNG CÀI ĐƯỢC, BÁC NÀO CÓ BẢN 1.9.2 KO :( @PVS GIÚP MÌNH VỚI
1.9.1 mình vẫn hoạt động ok mà nhưng có điều 1 vài chỗ bị lỗi khi bật user insert. 1.9.2 nghe nói fixed được

tuna

Sergeant
Được Like
276
1.9.1 mình vẫn hoạt động ok mà nhưng có điều 1 vài chỗ bị lỗi khi bật user insert. 1.9.2 nghe nói fixed được
bác up bản 1.9.1 đang xài lên em xin với ạ, bản phía trên bị lỗi cài ko đc :(

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát