Addon Xen Notes - Ghi chú XenForo

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,688
Xen Notes - Ghi chú XenForo 1.1.0

Đôi khi bạn cần lưu ý những thông tin quan trọng nhưng bạn không có một cây bút và giấy hoặc các thứ cần thiết khác? Hoặc bạn không muốn nhớ các tác vụ của mình, hoặc thậm chí chỉ đơn giản là để lưu một tập tin âm nhạc thú vị, một liên kết báo hiệu yummy? Đừng lo lắng, chúng tôi sẽ hỗ trợ bạn với sản phẩm để làm tất cả những điều trên được gọi là XenNotes.

Với XenNotes, người dùng có thể thấy một tab riêng biệt có tên XenNotes nơi lưu trữ tất cả các ghi chú của mỗi thành viên. Trong trang chủ, việc sử dụng có thể bằng ba cách chọn tab phù hợp: Note, Link hoặc File. Trong tab Note, nói chung là để ghi chép dưới dạng văn bản. Bạn có thể lưu ý danh sách công việc của bạn, một số thông tin ngắn gọn. Bên cạnh đó, tab Link sẽ hỗ trợ cho toàn bộ bài báo dài, hoặc thậm chí một chủ đề thú vị mà bạn muốn lưu. Với tab File, người dùng có thể tải lên một hình ảnh để lưu ý, một tập tin nhạc mà họ thích, tuy nhiên tất cả đều là riêng tư.

Bạn thích nó không? Theo mình, mình không thể bỏ qua bổ sung này, bởi vì trong cuộc sống bận rộn của chúng ta ngày nay, nhớ tất cả điều là một yêu cầu khó khăn và chúng ta không nên bỏ qua sự phát triển của công nghệ khi chúng ta có thể sử dụng nó để phục vụ cuộc sống của chúng ta một cách tốt nhất.

01_options.png 02_permission.png 03_xen_notes.png 04_note_account.png 05_note_link.png 06_note_file.png 07_list_views.png 08_view_note_link.png 09_view_note_file.png 10_edit_note.png 11_edit_note_file.png 12_delete_note.png
Chúc các bạn thành công.

Nguồn: Internet​

Đính kèm

• Brivium.Xen.Notes.v1.1.0.zip
    33.4 KB · Lượt xem: 15

newbean

Gefreiter
Được Like
34
bản đang bán trên brivium nó là bản mấy rồi thớt nhỉ

PVS

Super Moderator