Addon 2x [AddonFlare] Paid Ads (Powerful Ad Rotation System) - Quảng cáo trả phí (Hệ thống quảng cáo xoay vòng mạnh mẽ) cho XenForo 2 1.2.0

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,676
[AddonFlare] Paid Ads (Powerful Ad Rotation System) - Quảng cáo trả phí (Hệ thống quảng cáo xoay vòng mạnh mẽ) cho XenForo 2 1.2.0

Khám phá cách hiệu quả nhất để tối đa hóa doanh thu quảng cáo của bạn và xoay vòng quảng cáo mà không gặp rắc rối ...

Nếu bạn muốn diễn đàn của mình phát triển mạnh và luôn trực tuyến, bạn phải kiếm tiền từ nó.

Quảng cáo giúp diễn đàn của bạn tiếp tục hoạt động và mang lại cho bạn nguồn thu nhập bổ sung hấp dẫn.

Nhưng bạn có đang thực sự tận dụng tối đa quảng cáo của mình không?

Bạn đang mất bao nhiêu doanh thu quảng cáo mỗi ngày vì bạn không có cách dễ dàng để bán hoặc xoay vòng các vị trí quảng cáo?

Chắc chắn, bạn có thể có quảng cáo google ... nhưng bạn có bao nhiêu tiền bạn vẫn để lại trên bàn không?

Hãy tưởng tượng nếu người mua có thể chọn và chọn chính xác thời điểm và vị trí hiển thị quảng cáo của họ. Và nếu bạn có thể đặt giá động được tính theo một số yếu tố như vị trí quảng cáo, vị trí, thời lượng, loại trang, lưu lượng truy cập trang và hơn thế nữa.

Tốt hơn, điều gì sẽ xảy ra nếu bạn có thể kết hợp quảng cáo google với quảng cáo trả tiền của người dùng?

Nếu bạn không muốn nhận được nhiều doanh thu nhất từ quảng cáo của mình, bạn cũng có thể đóng trang này. Add-on này có thể không dành cho bạn.

Đây là bí mật LỚN, không phải tất cả người mua đều muốn mua đăng ký quảng cáo 7, 15 hoặc 30 ngày ... trên thực tế, hầu hết đều không.

Họ thích mua quảng cáo dựa trên nhu cầu cụ thể của họ.

Nếu bạn không cung cấp những gì họ muốn, họ sẽ không mua hàng của bạn.

Bạn hiện đang mất rất nhiều người mua tiềm năng đang tìm kiếm thứ gì đó mà bạn không cung cấp và bạn thậm chí không biết điều đó!

Họ sẽ hạnh phúc hơn (và sẵn sàng hơn) bao nhiêu khi mua quảng cáo từ bạn nếu họ có quyền tự do này?

Tại sao không đưa nó cho họ và ngừng mất số tiền họ sẵn sàng trả cho bạn?

Các khu vực nhất định trong diễn đàn của bạn có nhận được nhiều lưu lượng truy cập hơn không?
Bạn không cần phải trả cho cùng một mức giá cho mọi quảng cáo.
Không nghi ngờ gì rằng một số quảng cáo sẽ có giá cao hơn những quảng cáo khác.
Đã đến lúc bạn được trả cho những gì chúng thực sự đáng giá. Túi của bạn sẽ cảm ơn bạn.

Giới thiệu "Paid Ads"
Ban đầu được xây dựng dưới dạng add-on vBulletin tùy chỉnh cho EpicNPC vào năm 2016, Paid Ads mới đã được xây dựng lại từ đầu và được cải thiện cho XenForo 2!

Ban đầu chúng tôi chỉ sử dụng Google Adsense cho các banner quảng cáo trên trang web của mình. Khi chúng tôi nhận được yêu cầu quảng cáo, chúng tôi luôn phải bán chúng trên toàn bộ trang web, điều này rất tốn kém. Addon này cho phép chúng tôi bán các banner quảng cáo trong từng diễn đàn riêng lẻ, giúp giảm đáng kể chi phí cho các nhà quảng cáo. Nhà quảng cáo mua quảng cáo rẻ hơn nên họ mua thường xuyên hơn. Không chỉ quảng cáo được nhắm mục tiêu nhiều hơn mà còn giúp chúng tôi tăng doanh thu banner quảng cáo của mình lên 50%. Hệ thống được tự động hóa, vì vậy người dùng có thể tự mua không gian quảng cáo, do đó, chúng tôi cũng ít phải làm việc hơn. Tôi thực sự giới thiệu nó cho bất kỳ ai muốn tăng doanh thu quảng cáo của họ.

Mike Zihal (EpicNPC Founder & CEO)​

Tóm lại, Paid Ads cung cấp cho bạn quyền kiểm soát giá mà bạn cần để tối đa hóa doanh thu quảng cáo và mang lại cho người mua sự tự do mà họ cần để mua quảng cáo từ bạn.

Bạn có thể muốn biết nó thực sự hoạt động như thế nào, đây là bản demo nhanh:

general-settings.jpgmanagement-settings.jpgpurchase-settings.jpgad-stats.jpgactive-ads.jpgad-locations.jpgedit-location-1.jpgedit-location-2.jpgedit-location-3.jpgedit-location-4.jpgedit-location-5.jpgedit-location-6.jpgedit-location-7.jpgstyle-properties.jpg
Chúc các bạn thành công.

Nguồn: Internet​

Đính kèm

• AddonFlare_Paid-Ads-Powerful-Ad-Rotation-System_1.2.0.zip
    117.9 KB · Lượt xem: 26

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro