Addon 2x Manage Own Attachments - Quản lý tệp đính kèm riêng cho XenForo 2 1.0.0

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,687
Manage Own Attachments - Quản lý tệp đính kèm riêng cho XenForo 2 1.0.0

Bạn đã quen với các công việc nhóm hoặc làm việc theo nhóm yêu cầu tải tệp đính kèm hoặc tệp lên các nền tảng như Facebook, Twitter hoặc diễn đàn, trang web… Vấn đề bạn gặp phải khi tải tệp đính kèm thuộc sở hữu của mình lên là bạn khó tìm lại được chúng và thậm chí nếu có thể, nó sẽ hỗn loạn đến mức bạn chỉ cảm thấy tuyệt vọng mỗi khi muốn tìm lại và gắn lại. Đừng lo lắng, add-on này sẽ cung cấp cho bạn một công cụ tuyệt vời cho phép bạn quản lý hoàn toàn tất cả các tệp đính kèm mà bạn đã tải lên trong các bài đăng hoặc cuộc trò chuyện trên trang web của mình. Bạn có thể dễ dàng sửa, xóa và tìm kiếm các tệp đính kèm trong bảng điều khiển của riêng mình.

TÍNH NĂNG

- Quyền bổ sung
+ Có thể quản lý các tệp đính kèm thuộc sở hữu của bạn.
+ Có thể upload lại các file đính kèm mà bạn chọn.
+ Có thể lọc file đính kèm khi chỉnh sửa bài viết.
- Trình quản lý tệp đính kèm
+ Cho phép người dùng xem tất cả các tệp đính kèm mà họ đã tải lên trong bài đăng/cuộc trò chuyện
+ Người dùng có thể tạo danh sách các tệp đính kèm theo thứ tự xem gần đây nhất hoặc thứ hạng kích thước của tệp đính kèm.
+ Người dùng có thể chỉnh sửa (tải lên lại) hoặc xóa tệp đính kèm.
+ Người dùng có thể tìm kiếm tệp đính kèm theo một số tiêu chí như loại nội dung, ngày đặt trước.
+ Người dùng có thể sắp xếp các file đính kèm khi tải lên/chỉnh sửa trong bài viết/cuộc trò chuyện hoặc khi tạo chủ đề mới.

01_permissions.png02_account_menu.png03_manage_attachments.png04_reupload_attachment.png05_order_attachment.png
Chúc các bạn thành công.

Nguồn: Internet​

Đính kèm

• Brivium - Manage Own Attachments 1.0.0.zip
    30 KB · Lượt xem: 22

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh